Awarding students in the IMC CONTEST 1 Program

119 Views  | 

Awarding students in the IMC CONTEST 1 Program

 

ภาพบรรยากาศ การมอบรางวัลแก่น้องๆนักศึกษา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรีขอแสดงความยินดีกับทีมที่ได้รับรางวัลทุกท่านค่ะ

 

 ผู้ได้รับรางวัลชนะเลิศ 
" ทีมPower Girl "
1. นางสาวปภาวรินทร์ ตระกูลสุนทร
2. นางสาวพชรสร ศีลโสภณ
3. นางสาวสุพัตรา หล้าเพชร
4. นางสาวนิราภา โนเรืองรัมย์
5. นางสาววิชุดา เพ้งภู่
6. นางสาวกรกมล บรรลุกิจ
7. นางสาวกุลสตรี คำคงเกลี้ยง
8. นางสาวธวัลรัตน์ รักอู่

 

 รางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่1
" ทีม ไม่กลัวหรอกไวรัส กลัวเธอไม่รักมากกว่า "
1. นางสาวปพิชญา เบ้ตระกูล
3. นางสาวชนิษฐา สวนสูง
3. นางสาวภาสินี ชงสกุล
4. นายณัฐพล พุ่มบัว
5. นางสาวณัฐพร รามวงค์
6. นางสาวสุกัญญา ศรีชะ
7. นางสาวจรรยาพร กมล

 

 รางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่2
" ทีม ฟ้าทะลายกำแพงใจเธอ "
1. นายหัสสชัย รอดแจ่ม
2. นางสาวกฤตญกร โสดาพักตร์
3. นางสาวญาตา โชคธนกิจไพศาล
4. นางสาวรสิกา ดาราพาณิชย์
5. นางสาวศิริลักษณ์ ดวงกุศล
6. นางสาวสุพิชฌาย์ เชื้อสุวรรณ
7. นางสาวเบญจรัตน์ ถาเกตุศรี
8. นายอุดมเกียรติ เหมียดขุนทด

 

 รางวัลชมเชย
" ทีม หมอชนะ "
1. นางสาวชวลา เกตุชนก (หัวหน้าทีม)
2. นางสาวกวินนา นุชศิลา
3. นางสาวจุฬาลักษณ์ แก้วสุขสันติ
4. นางสาวนารากร อยู่ดี
5. นางสาววชิราภรณ์ แดงนวล
6. นางสาววรัญญา กาเจ
7. นางสาวเพ็ญโสภา กิจสาริกรรณ์
8. นางสาวเดือนเพ็ญ ตรีแก้ว

 

 รางวัลชมเชย
" ทีม Power Ranger "
1. นางสาวนารีรัตน์ ศรีชัชวาล (หัวหน้าทีม)
2. นางสาวณิชากร เวือมประโคน
3. นางสาวนันธิญา ภูจอมขำ
4. นางสาวปนัดดา อำนวยชัย
5. นางสาววริษา จันทร
6. นางสาวสุดารัตน์ ต่ายเมือง
7. นางสาวธัญจิรา อินทร์โยธา

 

 รางวัลชมเชย
" ทีม จ้า "
1. นายภาคภูมิ ภูเบ้าทอง (หัวหน้าทีม)
3. นางสาวพรทิพย์ ภิรมย์นาค
3. นายดนัย ชีวนันทชัย
4. นางสาวปิยฉัตร คุณเผือก
5. นางสาวธัญสิริ จันทร์รัง
6. นางสาวกาญจนาพร ก่อกำลัง
7. นางสาวบุณยนุช ตั้งคติธรรม

 

รางวัลชมเชย
" ทีม Power Stong " 
1. นายณัฐวัฒน์ นุชวงษ์ (หัวหน้าทีม)
2. นางสาวณัฐกมล รุ่งเรืองรัตน์ชัย
3. นางสาวธัญญรัตน์ สมตั้งมั่น
4. นางสาวนัฎชนันท์ บุญโฉม
5. นางสาวปิ่นปินัทธ์ ลาภเวที
6. นางสาวพรรณภา ใจเจริญ
7. นางสาวชุติกาญจน์ อักษรวรรณ

 

รางวัลชมเชย
" ทีม The one " 
1. นางสาวปัณณรัตน์ ไชยบุศราพัฒน์ (หัวหน้าทีม)
2. นายนาเคนทร์ เขียวคง
3. นายพัฒนศักดิ์ ฤทธิ์เดช
4. นายชนันตพล กองกมล
5. นายณัฐภูมินทร์ โพธิหล้า
6. นางสาวปาณิศา สุทธิศักดิ์


Powered by MakeWebEasy.com
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy